Breaking News

திருப்பூர் ஸ்ரீநகரில் தமுமுக நடத்திய கொரோனா விழிப்புணர்வு பிரச்சாரம்

திருப்பூர் வடக்கு மாவட்டம் ஸ்ரீநகர் கிளை தமிழ்நாடு முஸ்லிம் முன்னேற்றக் கழகம் மருத்துவ சேவை அணி சார்பாக வீடுகள்தோறும் சென்று சமூக இடைவெளியுடன் கபசுர குடிநீர் மற்றும் வீதிகளில் விழிப்புணர்வு பிரச்சாரம் செய்யப்பட்டது.

இந்நிகழ்வு தமுமுக மாவட்ட துணைச் செயலாளர் சபீர் தலைமையிலும் மற்றும் கிளை தலைவர் சரீப்,மருத்துவ சேவை அணி கிளை செயலாளர் செய்யது முஹம்மது, மமக கிளை செயலாளர் முஸ்தபா முன்னிலையில் வழங்கப்பட்டது.இதில் கிளை கழக நிர்வாகிகள் அனைவரும் கலந்துக் கொண்டனர்.

 

Check Also

ஒரே நாளில் 38க்கும் மேற்ப்பட்ட உடல்கள் அடக்கம் செய்த தமுமுக

மே-28,2021குமரி மாவட்டம் தொலையாவட்டம், திக்கணங்கோடு, அரியலூர் மாவட்டம் ஜெயங்கொண்டம், ஈரோடு கிழக்கு மாவட்டம் ரங்கம்பாளையம், திருப்பூர் தெற்கு மாவட்டம் தாராபுரம், …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *